Gửi hàng từ MỸ về VIỆT NAM
Gủi hàng từ MỸ về VIỆT NAM

EDS-408A-MM-SC: Switch công nghiệp gồm 6 cổng 10/100BaseT(X), 2 cổng 100BaseF(X) multi-mod

AV Rao Vặt - ID: 144278
18 Tháng Mười Một 202212:42 SA(Xem: 34)
Gửi bởi : CongtyBKAII
EDS-408A-MM-SC: Switch công nghiệp gồm 6 cổng 10/100BaseT(X), 2 cổng 100BaseF(X) multi-mod
EDS-408A-MM-SC Switch công nghiệp gồm 6 cổng 10/100BaseT(X), 2 cổng 100BaseF(X) multi-mode ,SC, 0 to 60°C của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.EDS-408A-MM-SC được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Tính năng của sản phẩm:
Turbo Ring and Turbo Chain (recovery time < 20 ms @ 250 switches), and RSTP/STP for network redundancy
IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, and port-based VLAN supported
Easy network management by web browser, CLI, Telnet/serial console, Windows utility, and ABC-01
PROFINET or EtherNet/IP enabled by default (PN or EIP models)
Supports MXstudio for easy, visualized industrial network management
Chi tiết về sản phẩm:
https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/eds-408a-mm-sc-switch-cong-nghiep-gom-6-cong-10-100baset-x-2-cong-100basef-x-multi-mode-sc-0-to-60c
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn
eds-408a-mm-sc-bkaii-1
THÔNG TIN LIÊN LẠC
Liên lạc: CongtyBKAII
Địa chỉ: Đồ dùng công nghiệp
Điện thoại: 0869115195
Cách liên lạc tốt nhất: Contact by phone
AV Rao Vặt: Tiện dụng, miễn phí. Chỉ 1 nhấn là hội nhập. Cực kỳ đơn giản với mạng xã hội. Login with Facebbok account Login with twitter account Login with Google Plus account Login with Linkedin accountLogin with Amazon accountLogin with PayPal accountLogin with Windows Live accountLogin with Blogger accountLogin with Yahoo account